Vé show kí ức Hội An

VÉ SHOW " KÝ ỨC HỘI AN " - HÀNG HIGH

Departure

Tỉnh Quảng Nam, Vietnam

Destination

Tỉnh Quảng Nam, Vietnam

Tour ID: T-110058260522-G3MRN5
Total days: 1
Departure date: 2/6/2023 Change date
End date: 2/6/2023

Tour services

Entrance ticket


  • Sân khấu: Đầu tiên là diện tích sân khấu lớn lên đếm 25.000 m2 được ghi nhận kỷ lục là sân khấu ngoài trời lớn nhất Việt Nam. Nó được thiết kế nằm trên một cồn cát giữ sông Hoài thơ mộng, cắt ngang là một kênh nước nhìn hết sức mới mẻ.

  • Diễn viên: Show diễn quy tụ tận 500 diễn viên đều là diễn viên chuyên nghiệp, đã ghi nhận kỷ lục về số lượng người tham gia một vỡ diễn lớn nhất thế giới.

  • Mô hình, đạo cụ: Điểm đặc biệt là toàn bộ đạo cụ, trang phục của show diễn được thiết kế và sản xuất riêng, từ hình ảnh Chùa Câu, voi rước dâu, nhà cổ, nón lá,… đều đầu tư kỹ lưỡng, đảm bảo tính chất thực nhất có thể.

  • Ân thanh, ánh sáng: Góp phần làm nên sự thành công cho show diễn phải kể đến những hiệu ứng âm thanh và ánh sáng sử dụng trang thiết bị hiện đại, tạo nên sự hoàn hảo.

  • Nội dung: Kịch bản được nghiên cứu và xây dựng hết sức công phu, bám sát lịch sử Hội An và tập trung vào khai thác những khía cạnh ít được biết đến. Tất cả những sinh hoạt đời thường, cả quá khứ lẫn hiện tại được chuyển hóa một cách hết sức thú vị.



Day 1: Hội An
Tỉnh Quảng Nam, Vietnam

Ký ức Hội An là chương trình biểu diễn nghệ thuật ngoài trời với hơn 500 diễn viên tham gia. Chia làm 5 màn diễn kể về các giai đoạn lịch sử của Hội An.

Thực cảnh Ký ức Hội An được kể bằng nhiều ngôn ngữ nghệ thuật như : Múa, Ánh Sáng, Âm Thanh, Âm Nhạc kết hợp với các đạo cụ và công nghệ hiện đại để tạo nên màn diễn hoành tráng, sống động và tràn đầy cảm xúc.

Ngoài ra du khách có thể đến công viên Ấn Tượng Hội An từ 17h để có những trải nghiệm thú vị và hiểu hơn về văn hóa Hội An trước khi xem show Ký Ức Hội An.


Select departure month

Upcoming departure schedule

Departure date
Mon, 2/6/2023
End date
Mon, 2/6/2023

₫600,000

Sold out

Vui lòng để biết thêm chi tiết

Departure date
Tue, 2/7/2023
End date
Tue, 2/7/2023

₫600,000

Departure date
Wed, 2/8/2023
End date
Wed, 2/8/2023

₫600,000

Departure date
Thu, 2/9/2023
End date
Thu, 2/9/2023

₫600,000

Departure date
Fri, 2/10/2023
End date
Fri, 2/10/2023

₫600,000

Departure date
Sat, 2/11/2023
End date
Sat, 2/11/2023

₫600,000

Departure date
Sun, 2/12/2023
End date
Sun, 2/12/2023

₫600,000

Departure date
Mon, 2/13/2023
End date
Mon, 2/13/2023

₫600,000

Departure date
Tue, 2/14/2023
End date
Tue, 2/14/2023

₫600,000

Departure date
Wed, 2/15/2023
End date
Wed, 2/15/2023

₫600,000

Departure date
Thu, 2/16/2023
End date
Thu, 2/16/2023

₫600,000

Departure date
Fri, 2/17/2023
End date
Fri, 2/17/2023

₫600,000

Departure date
Sat, 2/18/2023
End date
Sat, 2/18/2023

₫600,000

Departure date
Sun, 2/19/2023
End date
Sun, 2/19/2023

₫600,000

Departure date
Mon, 2/20/2023
End date
Mon, 2/20/2023

₫600,000

Departure date
Tue, 2/21/2023
End date
Tue, 2/21/2023

₫600,000

Departure date
Wed, 2/22/2023
End date
Wed, 2/22/2023

₫600,000

Departure date
Thu, 2/23/2023
End date
Thu, 2/23/2023

₫600,000

Departure date
Fri, 2/24/2023
End date
Fri, 2/24/2023

₫600,000

Departure date
Sat, 2/25/2023
End date
Sat, 2/25/2023

₫600,000

Departure date
Sun, 2/26/2023
End date
Sun, 2/26/2023

₫600,000

Departure date
Mon, 2/27/2023
End date
Mon, 2/27/2023

₫600,000

Departure date
Tue, 2/28/2023
End date
Tue, 2/28/2023

₫600,000

Only from

₫600,000
Vietnam TravelMART

  • 60 people Haha ​​this page

    • Street View Pegman ControlPegman is on top of the MapStreet View Pegman Control
      Google
      Map data ©2023
      Map data ©2023
    • Tour page
    • ----------------------------------- Tổng đài CSKH: 1900 57 12 48 Hotline Tour: 0914 205 833 Zalo: 0914.205.833 (Hahalolo Tour) Email: cskh.tour.vn@hahalolo.com Helpcenter: https://help.hahalolo.com Thời gian hỗ trợ xử lý: 07:00 - 22:15 (Thứ 2 - Chủ Nhật)
    • 400/8B Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh