QUY NHƠN - VỀ MIỀN BIỂN NHỚ 3N2Đ

Departure

Tỉnh Bình Định

Destination

Tỉnh Bình Định

Tour ID: T-111620161123-7YIPJ6
Total days: 3
Departure date: 4/19/2024 Change date
End date: 4/21/2024

Tour services

Food and Beverage service

Entrance ticket

Tour leader/ long - distance guide

Entertainment services

Transportation

Shuttle service

Insurance

Gift


  • Trải nghiệm cano cao tốc.

  • Thiên về cảnh đẹp biển đảo.

  • Lặm ngắm xem San Hô tuyệt đẹp.

  • Khám phá các điểm đẹp nhất Quy Nhơn.

  • Thưởng thức hải sản rất ngon của địa phương.



Day 1: ĐÓN SÂN BAY – CITY TOUR QUY NHƠN
Tỉnh Bình Định, Vietnam

Trưa: Xe và HDV đón Du khách tại sân bay Phù Cát, đưa đoàn đi ăn trưa. Trên đường dừng chân tham quan THIÊN HƯNG TỰ (Nếu đến từ 09-10h). Về khách sạn nhận phòng, nghỉ ngơi.

14h30: Xe đưa đoàn đi tham quan NHÀ THỜ LÀNG SÔNG - Nhà thờ có vẻ ngoài cổ kính, đậm chất kiến trúc Gothic châu Âu.

15h30: Xe đưa đoàn đi tham quan KDL GHỀNH RÁNG TIÊN SA. Du khách chinh phục dốc Mộng Cầm, viếng Hàn Mặc Tử, Bãi tắm Hoàng Hậu.

17h00: Du khách về khách sạn nghỉ ngơi, tự do tắm biển.

18h30: Xe đón Du khách đi dùng cơm tối, về khách sạn nghỉ ngơi, dạo phố.

Day 2: KHÁM PHÁ BIỂN ĐẢO QUY NHƠN
Day 3:  TÂY SƠN - SÂN BAY

Select departure month

Upcoming departure schedule

Departure date
Fri, 4/19/2024
End date
Sun, 4/21/2024

3.020.000 ₫

Sold out

Please for more details

Departure date
Sat, 4/20/2024
End date
Mon, 4/22/2024

3.020.000 ₫

Departure date
Sun, 4/21/2024
End date
Tue, 4/23/2024

3.020.000 ₫

Departure date
Mon, 4/22/2024
End date
Wed, 4/24/2024

3.020.000 ₫

Departure date
Tue, 4/23/2024
End date
Thu, 4/25/2024

3.020.000 ₫

Departure date
Wed, 4/24/2024
End date
Fri, 4/26/2024

3.020.000 ₫

Departure date
Thu, 4/25/2024
End date
Sat, 4/27/2024

3.020.000 ₫

Departure date
Fri, 4/26/2024
End date
Sun, 4/28/2024

3.020.000 ₫

Departure date
Sat, 4/27/2024
End date
Mon, 4/29/2024

3.020.000 ₫

Departure date
Sun, 4/28/2024
End date
Tue, 4/30/2024

3.020.000 ₫

Departure date
Mon, 4/29/2024
End date
Wed, 5/1/2024

3.020.000 ₫

Departure date
Tue, 4/30/2024
End date
Thu, 5/2/2024

3.020.000 ₫

Only from

3.020.000 ₫
HALO QUY NHƠN TRAVEL

  • 0 people Haha ​​this page

    • Tour page