QUY NHƠN - CÙ LAO XANH 3N2Đ

Departure

Tỉnh Bình Định

Destination

Tỉnh Bình Định

Tour ID: T-015656161123-GCSKVF
Total days: 3
Departure date: 4/19/2024 Change date
End date: 4/21/2024

Tour services

Internet

Food and Beverage service

Transportation

Shuttle service

Insurance

Gift

Entrance ticket

Tour leader/ long - distance guide

Entertainment services


  • Trải nghiệm cano cao tốc.

  • Thiên về cảnh đẹp biển đảo.

  • Lặm ngắm xem San Hô tuyệt đẹp.

  • Khám phá các điểm đẹp nhất Quy Nhơn.

  • Thưởng thức hải sản rất ngon của địa phương. 



Day 1: ĐÓN SÂN BAY – KHÁM PHÁ BIỂN ĐẢO QUY NHƠN
Tỉnh Bình Định, Vietnam

Sáng

Xe và HDV đón Du khách tại sân bay Phù Cát, đưa đoàn đi ăn sáng đặc sản địa phương. Du khách khởi hành đi tham quan biển KỲ CO.

Trên đường Du khách dừng chân tham quan:

  • CÁNH ĐỒNG QUẠT GIÓ- Địa điểm check in mới và đẹp của Quy Nhơn.

  • KDL EO GIÓNơi đón bình minh đẹp nhất Việt Nam.

  • TỊNH XÁ NGỌC HOÀ - viếng Tượng Phật Đôi cao nhất Việt Nam (trên 30m).

11h30: Du khách đến nhà hàng dùng cơm trưa với các món ngon đặc sản của địa phương. Nghỉ trưa tại nhà hàng.

13h30: Du khách di chuyển lên cano qua đảo KỲ CO.

13h50: Đến Kỳ Co, Du khách gửi đồ tự do chụp hình, tắm biển vui chơi tại đây.

15h30: Du khách đi lặn ngắm xem san hô cùng nhiều loại cá đủ màu sắc sặc sỡ dưới lòng đại dương bằng kính lặn truyền thống của ngư dân.

16h30: Du khách về nhà hàng thay đồ, về khách sạn nhận phòng nghỉ ngơi.

17h30: Du khách dừng chân tham quan và chụp hình cảnh đẹp ĐỒI CÁT PHƯƠNG MAI.

18h00: Xe về đến Tp. Quy Nhơn, Du khách về khách sạn nhận phòng.

19h00: Tự do ăn tối

Day 2:  KHÁM PHÁ ĐẢO NGỌC CÙ LAO XANH
Day 3:  CITY TOUR – TÂY SƠN - SÂN BAY

Select departure month

Upcoming departure schedule

Departure date
Fri, 4/19/2024
End date
Sun, 4/21/2024

3.115.000 ₫

Sold out

Please for more details

Departure date
Sat, 4/20/2024
End date
Mon, 4/22/2024

3.115.000 ₫

Departure date
Sun, 4/21/2024
End date
Tue, 4/23/2024

3.115.000 ₫

Departure date
Mon, 4/22/2024
End date
Wed, 4/24/2024

3.115.000 ₫

Departure date
Tue, 4/23/2024
End date
Thu, 4/25/2024

3.115.000 ₫

Departure date
Wed, 4/24/2024
End date
Fri, 4/26/2024

3.115.000 ₫

Departure date
Thu, 4/25/2024
End date
Sat, 4/27/2024

3.115.000 ₫

Departure date
Fri, 4/26/2024
End date
Sun, 4/28/2024

3.115.000 ₫

Departure date
Sat, 4/27/2024
End date
Mon, 4/29/2024

3.115.000 ₫

Departure date
Sun, 4/28/2024
End date
Tue, 4/30/2024

3.115.000 ₫

Departure date
Mon, 4/29/2024
End date
Wed, 5/1/2024

3.115.000 ₫

Departure date
Tue, 4/30/2024
End date
Thu, 5/2/2024

3.115.000 ₫

Only from

3.115.000 ₫
HALO QUY NHƠN TRAVEL

  • 0 people Haha ​​this page

    • Tour page