Du lịch Campuchia

Siemreap- Phnompenh

Departure

Ho Chi Minh City

Destination

Phnom Penh

Tour ID: T-041119-HRR3B8H70H
Total days: 4
Departure date: 4/19/2024 Change date
End date: 4/22/2024

GIÁ TOUR BAO GỒM:




  1. Khách sạn tiêu chuẩn: 4sao Siemreap, 3 sao Phnompenh,2khách/phòng



(phòng 3 sẽ được bố trí khi cần thiết).




  1. Xe máy lạnh đưa đón tham quan suốt tuyến.

  2. Ăn theo chương trình (bao gồm 1 buổi xem Apsara show)

  3. Phí tham quan theo chương trình.

  4. Phí hải quan Vietnam-Campuchia

  5. Hướng dẫn viên Tiếng Việt.

  6. Nước suối và khăn lạnh.

  7. Bảo hiểm du lich quốc tế suốt tuyến.



GIÁ TOUR KHÔNG BAO GỒM:




  1. Hộ chiếu còn hạn trên 6 tháng.

  2. Nếu là Việt Kiều hay người nước ngoài : Visa Campuchia: 35$=820.000vnd/khách, Visa tái nhập (Re-entry visa): 65$=1.500.000vnd/khách , 2 tấm hình ( nếu làm visa VN tái nhập )

  3. Chi phí cá nhân, giặt ủi, điện thoại …Chi phí khác.

  4. Tiền tip HDV và Tài Xế địa phương : 3$ = 70.000vnd/khách/ngày.



Các chi phí không được đề cập trong mục bao gồm.




Day 1: TP.HCM – SIEMREAP
Ho Chi Minh City, Vietnam

04:15 Hướng dẫn viên đón và tập trung khách tại 187 Phạm Ngụ Lão-Q1-TPHCM.



05:00 Khởi hành đi Siêm Riệp.



07:00 Đến Trảng Bàng dùng điểm tâm, qua cửa khẩu Mộc Bài làm thủ tục.



12:30  Dùng cơm trưa tại Thị Xã Prey VengTiếp tục hành trình đi Siemreap



16:30  Tham quan Cầu Rồng cổ nhất Đông Nam Á, được xây dựng thế kỷ XII.



18:00  Dùng cơm tối, nhận phòng khách sạn nghỉ ngơi. Tối tự do. Hoặc tham gia chương trình show Smile Of Angkor (Chi phí tự túc)


Day 2: SIEMREAP – KINH ĐÔ ANGKOR
Day 3: SIEMREAP – PHNOMPENH
Day 4: PHNOMPENH – TP.HCM

Select departure month

Upcoming departure schedule

Departure date
Fri, 4/19/2024
End date
Mon, 4/22/2024

₫3,900,000

Departure date
Sat, 4/20/2024
End date
Tue, 4/23/2024

₫3,900,000

Departure date
Sun, 4/21/2024
End date
Wed, 4/24/2024

₫3,900,000

Departure date
Mon, 4/22/2024
End date
Thu, 4/25/2024

₫3,900,000

Departure date
Tue, 4/23/2024
End date
Fri, 4/26/2024

₫3,900,000

Departure date
Wed, 4/24/2024
End date
Sat, 4/27/2024

₫3,900,000

Departure date
Thu, 4/25/2024
End date
Sun, 4/28/2024

₫3,900,000

Departure date
Fri, 4/26/2024
End date
Mon, 4/29/2024

₫3,900,000

Departure date
Sat, 4/27/2024
End date
Tue, 4/30/2024

₫3,900,000

Departure date
Sun, 4/28/2024
End date
Wed, 5/1/2024

₫3,900,000

Departure date
Mon, 4/29/2024
End date
Thu, 5/2/2024

₫3,900,000

Departure date
Tue, 4/30/2024
End date
Fri, 5/3/2024

₫3,900,000

Only from

₫3,900,000
Viet Viet Tourism

  • 199 people Haha ​​this page

    • Tour page