[MÁY BAY] CHINH PHỤC CỰC TÂY TỔ QUỐC APACHAI - ĐỈNH FANSIPAN 5N4Đ

Departure

Ho Chi Minh City

Destination

Tỉnh Lai Châu

Tour ID: T-014739060423-X0YAQI
Total days: 5
Departure date: 4/15/2024 Change date
End date: 4/19/2024

Tour services

Food and Beverage service

Transportation

Insurance

Gift

Flight Tickets

Tour leader/ long - distance guide


  • Thủy điện Hòa Bình 

  • Thác Dải Yếm, đồi chè hình trái tim, các làng hoa, hái mận chín tại Mộc Châu 

  • Cầu kính Bạch Long (Mộc Châu). 

  • Căn cứ chỉ huy quân sự Mường Phăng 

  • Hầm De Castries, đồi A1…. gắn liền với chiến dịch Điện Biên Phủ 

  • Cực Tây A Pa Chải, chill ở cao điểm 1864m.

  • Check in tại cột mốc số 0, điểm cực Tây ngã ba biên giới Việt Nam – Lào – Trung Quốc. 

  • Trải nghiệm bản sinh hoạt cộng đồng của người dân tộc H’Mong, bản Sì Thâu Chải của người dân tộc Dao.

  • Chinh phục đỉnh Fansipan 



Day 1: TP. HỒ CHÍ MINH – HÀ NỘI – HÒA BÌNH – MAI CHÂU – MỘC CHÂU ( Trưa, Chiều)
Ho Chi Minh City, Vietnam

Buổi sáng: HDV hỗ trợ quý khách làm thủ tục check in tại sân bay Tân Sơn Nhất bay đến Hà Nội.

Đến sân bay Nội Bài, quý khách khởi hành Mộc Châu.

Đoàn thăm quan thủy điện Hòa Bình – công trình thế kỷ với bức thư thế kỷ – thư được mở vào ngày 1-1-2100”. Cho đến hôm nay, xung quanh chuyện lá thư này có rất nhiều huyền thoại.

Buổi trưa: Ăn trưa tại nhà hàng ở Hoà Bình.

  • Xe tiếp tục khởi hành đi Sơn La – nằm cách Hà Nội 320 km với hai cao nguyên là Mộc Châu và Sơn La – Nà Sản được coi là mái nhà của đồng bằng Bắc Bộ. Dọc đường, đoàn có cơ hội ngắm nhìn bản của người Thái tại thị trấn Mai Châu .

  • Tiếp tục hành trình tới Mộc Châu, quý khách nhận phòng khách sạn, nghỉ ngơi.

Buổi tối: Ăn tối và nghỉ đêm tại khách sạn ở Mộc Châu. 


Day 2: ĐIỆN BIÊN PHỦ - MƯỜNG NHÉ – CHINH PHỤC CỰC TÂY A PA CHẢI ( Sáng, Trưa, Tối)
Day 3: ĐIỆN BIÊN PHỦ - MƯỜNG NHÉ – CHINH PHỤC CỰC TÂY A PA CHẢI ( Sáng, Trưa, Tối)
Day 4: MƯỜNG NHÉ – SÌ THẦU CHẢI – LAI CHÂU – CẦU KÍNH RỒNG MÂY – SAPA ( Sáng, Trưa )
Day 5: SAPA – FANSIPAN – HÀ NỘI – TIỄN S N BAY ( Sáng, Trưa)

Select departure month

Upcoming departure schedule

Departure date
Mon, 4/15/2024
End date
Fri, 4/19/2024

₫7,999,000

Sold out

Please for more details

Departure date
Tue, 4/16/2024
End date
Sat, 4/20/2024

₫7,999,000

Sold out

Please for more details

Departure date
Wed, 4/17/2024
End date
Sun, 4/21/2024

₫7,999,000

Sold out

Please for more details

Departure date
Thu, 4/18/2024
End date
Mon, 4/22/2024

₫7,999,000

Sold out

Please for more details

Departure date
Fri, 4/19/2024
End date
Tue, 4/23/2024

₫7,999,000

Sold out

Please for more details

Departure date
Sat, 4/20/2024
End date
Wed, 4/24/2024

₫7,999,000

Departure date
Sun, 4/21/2024
End date
Thu, 4/25/2024

₫7,999,000

Departure date
Mon, 4/22/2024
End date
Fri, 4/26/2024

₫7,999,000

Departure date
Tue, 4/23/2024
End date
Sat, 4/27/2024

₫7,999,000

Departure date
Wed, 4/24/2024
End date
Sun, 4/28/2024

₫7,999,000

Departure date
Thu, 4/25/2024
End date
Mon, 4/29/2024

₫7,999,000

Departure date
Fri, 4/26/2024
End date
Tue, 4/30/2024

₫7,999,000

Departure date
Sat, 4/27/2024
End date
Wed, 5/1/2024

₫7,999,000

Departure date
Sun, 4/28/2024
End date
Thu, 5/2/2024

₫7,999,000

Departure date
Mon, 4/29/2024
End date
Fri, 5/3/2024

₫7,999,000

Departure date
Tue, 4/30/2024
End date
Sat, 5/4/2024

₫7,999,000

Only from

₫7,999,000
HẢI ĐĂNG TRAVEL

  • 7 people Haha ​​this page

    • Tour page