Tour nước ngoài

LIÊN TUYẾN BỜ ĐÔNG – BỜ TÂY HOA KỲ

Departure

New York, United States

7/1/2023

Destination

Ho Chi Minh City, Vietnam

7/13/2023

Tour ID: T-012309030622-CA1WZQ
Total days: 13
Departure date: 7/1/2023 Change date
End date: 7/13/2023

Tour services

Entrance ticket

Tour leader/ long - distance guide

Transportation

Shuttle service

International guide

Insurance

Gift

Ticket support

Food and Beverage service

Accommodation service


CHƯƠNG TRÌNH DU LỊCH KẾT HỢP MUA SẮM HÀNG HIỆU TẠI MỸ VÀ THĂM NGƯỜI THÂN - LIÊN TUYẾN BỜ ĐÔNG – BỜ TÂY HOA KỲ:

  • Khách sạn 4 sao tại Las Vegas

  • Tặng chương trình shopping miễn thuế

  • Tặng vé tàu tham quan Tượng Nữ Thần Tự Do

  • Phố Wall

  • Quảng Trường Thời Đại

  • Tòa Nhà Độc Lập

  • Quả Chuông Tự Do

  • Nhà Trắng

  • Tòa nhà quốc hội

  • Lầu 5 góc

  • Bảo tàng tự nhiên

  • Tặng vé tàu tham quan Thác Niagara giữa biên giới Mỹ và Canada

  • Đại học Harvard 

  • Học viện công nghệ MIT

  • Chợ Quincy 

  • Thành phố Albany – thủ phủ tiểu bang New York 

  • Thành phố thiên thần Los Angeles

  • Đại lộ Hollywood 

  • Phim trường Universial 

  • Phố người việt (Little Saigon) 

  • Thành phố ăn chơi Las Vegas

  • Đập thủy điện Hoover Dam

  • Shopping tại Outlet 

  • Thành phố cảng biển San Diego xinh đẹp. 



Date 1: TP. HCM/HÀ NỘI - NEW YORK
New York, United States

Hướng dẫn viên công ty đón Quý Khách tại cột số 10 ga quốc tế sân bay Quốc tế Tân Sơn Nhất, làm thủ tục đáp máy bay đi Mỹ. Máy bay quá cảnh, đoàn làm thủ tục nối chuyến bay đi New York. 

Date 2: NEW YORK
Date 3:  La Quinta New Jersey
Date 4: NEW YORK - PHILADELPHIA - WASHINGTON DC
Date 5: WASHINGTON DC - CITY TOUR
Date 6: WASHINGTON DC - THÁC NIAGARA
Date 7: THÁC NIAGARA - ALBANY - BOSTON
Date 8: BOSTON CITY TOUR - LOS ANGELES
Date 9: LOS ANGELES - LAS VEGAS (420km)
Date 10: LAS VEGAS – ĐẬP THỦY ĐIỆN HOOVER DAM - SHOPPING
Date 11: LAS VEGAS – ĐẠI LỘ HOLLYWOOD – PHIM TRƯỜNG UNIVERSIAL - LOS ANGELES
Date 12: THƯƠNG XÁ PHƯỚC LỘC THỌ – SAN DIEGO – SÂN BAY
Date 13: TRÊN MÁY BAY

Select departure month

Upcoming departure schedule

Departure date
Sat, 7/1/2023
End date
Thu, 7/13/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Sun, 7/2/2023
End date
Fri, 7/14/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Mon, 7/3/2023
End date
Sat, 7/15/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Tue, 7/4/2023
End date
Sun, 7/16/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Wed, 7/5/2023
End date
Mon, 7/17/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Thu, 7/6/2023
End date
Tue, 7/18/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Fri, 7/7/2023
End date
Wed, 7/19/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Sat, 7/8/2023
End date
Thu, 7/20/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Sun, 7/9/2023
End date
Fri, 7/21/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Mon, 7/10/2023
End date
Sat, 7/22/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Tue, 7/11/2023
End date
Sun, 7/23/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Wed, 7/12/2023
End date
Mon, 7/24/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Thu, 7/13/2023
End date
Tue, 7/25/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Fri, 7/14/2023
End date
Wed, 7/26/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Sat, 7/15/2023
End date
Thu, 7/27/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Sun, 7/16/2023
End date
Fri, 7/28/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Mon, 7/17/2023
End date
Sat, 7/29/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Tue, 7/18/2023
End date
Sun, 7/30/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Wed, 7/19/2023
End date
Mon, 7/31/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Thu, 7/20/2023
End date
Tue, 8/1/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Fri, 7/21/2023
End date
Wed, 8/2/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Sat, 7/22/2023
End date
Thu, 8/3/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Sun, 7/23/2023
End date
Fri, 8/4/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Mon, 7/24/2023
End date
Sat, 8/5/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Tue, 7/25/2023
End date
Sun, 8/6/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Wed, 7/26/2023
End date
Mon, 8/7/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Thu, 7/27/2023
End date
Tue, 8/8/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Fri, 7/28/2023
End date
Wed, 8/9/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Sat, 7/29/2023
End date
Thu, 8/10/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Sun, 7/30/2023
End date
Fri, 8/11/2023

79.900.000 ₫

Departure date
Mon, 7/31/2023
End date
Sat, 8/12/2023

79.900.000 ₫

Only from

79.900.000 ₫
Indochina Tourist

  • 20 people Haha ​​this page

    • Street View Pegman ControlPegman is on top of the MapStreet View Pegman Control
      Google
      Map data ©2022
      Map data ©2022
    • Tour page
    • Indochina Tourist - Lữ Hành Quốc Tế ----------------------------------- Tổng đài CSKH: 1900 57 12 48 Hotline Tour: 0914 205 833 Zalo: 0914.205.833 (Hahalolo Tour) Email: cskh.tour.vn@hahalolo.com Helpcenter: https://help.hahalolo.com Thời gian hỗ trợ xử lý: 07:00 - 22:15 (Thứ 2 - Chủ Nhật)
    • 400/8B Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh