Du lịch miền Bắc

Hà Nội - Hà Giang - Cao Bằng - Bắc Kạn - Hà Nội (Khởi hành từ 10 khách)

Departure

Thành phố Hà Nội

Destination

Tỉnh Bắc Kạn

Tour ID: T-082640290422-SAJKQX
Total days: 6
Departure date: 4/19/2024 Change date
End date: 4/24/2024

Du lịch Đông Bắc một hành trình tham quan những thắng cảnh đồi núi trùng điệp hùng vĩ, hay những thác nước chảy cuồn cuộn, hay những cảnh thiên nhiên thơ mộng, hay sự nhộn nhịp của những con phố cổ. Du lịch Đông Bắc sẽ có những cảm nhận khá khác biệt so với du lịch Tây Bắc. Một chuyến du lịch Đông Bắc sẽ thực sự đậm dấu ấn với bất cứ ai.



Day 1: HÀ NỘI – HÀ GIANG – QUẢN BẠ
Thành phố Hà Nội, Vietnam

-          Sáng: 05h00: Xe ô tô và HDV đón đoàn tại điểm hẹn khởi hành đi Hà Giang.

-          Trưa: Đoàn dùng cơm trưa tại Tp Hà Giang

-          Sau bữa trưa, đoàn tiếp tục hành trình khám phá Dốc Bắc Sum huyền thoại, nghe giới thiệu về ẩm thực Hà Giang, về con người, phong tục tập quán của các dân tộc sinh sống trên đất Hà Giang.Trên đường đi  quý khách có cơ hội tận mắt chiêm ngưỡng vẻ đẹp thơ mộng của Cổng Trời Quản Bạ, du khách đến đây đều có dịp chiêm ngưỡng lạc cảnh Núi Đôi Cô Tiên - “tác phẩm nghệ thuật” của tạo hoá ban tặng cho vùng đất này, ngoài ra Quý khách còn có dịp nghe kể về truyền thuyết của ngọn núi này, vô vùng hấp dẫn và thú vị.

-          Đoàn làm thủ tục nhận phòng nghỉ tại Homestay Nặm Đăm.

-          Đoàn dùng bữa tối và nghỉ đêm tại Homestay. (Đoàn có thể lựa chọn tham gia Lễ Cấp Sắc của người Dao – chi phí tự túc)

Day 2: QUẢN BẠ - CAO NGUYÊN ĐÁ ĐỒNG VĂN
Day 3: ĐỒNG VĂN – SÔNG NHO QUẾ – PAC BÓ CAO BẰNG
Day 4: PÁC BÓ – ĐỘNG NGƯỜM NGAO – THÁC BẢN GIỐC
Day 5: BẢN GIỐC – BA BỂ
Day 6: HỒ BA BỂ - HÀ NỘI

Select departure month

Upcoming departure schedule

Departure date
Fri, 4/19/2024
End date
Wed, 4/24/2024

₫5,250,000

Sold out

Please for more details

Departure date
Sat, 4/20/2024
End date
Thu, 4/25/2024

₫5,250,000

Departure date
Sun, 4/21/2024
End date
Fri, 4/26/2024

₫5,250,000

Departure date
Mon, 4/22/2024
End date
Sat, 4/27/2024

₫5,250,000

Departure date
Tue, 4/23/2024
End date
Sun, 4/28/2024

₫5,250,000

Departure date
Wed, 4/24/2024
End date
Mon, 4/29/2024

₫5,250,000

Departure date
Thu, 4/25/2024
End date
Tue, 4/30/2024

₫5,250,000

Departure date
Fri, 4/26/2024
End date
Wed, 5/1/2024

₫5,250,000

Departure date
Sat, 4/27/2024
End date
Thu, 5/2/2024

₫5,250,000

Departure date
Sun, 4/28/2024
End date
Fri, 5/3/2024

₫5,250,000

Departure date
Mon, 4/29/2024
End date
Sat, 5/4/2024

₫5,250,000

Departure date
Tue, 4/30/2024
End date
Sun, 5/5/2024

₫5,250,000

Only from

₫5,250,000
Du lịch Vân Hải Xanh

  • 10 people Haha ​​this page

    • Tour page