TOUR NỘI ĐỊA

[DAILY TOUR] HÀ NỘI - SAPA - MOANA - FANSIPAN- BẢN CÁT CÁT 2 NGÀY 2 ĐÊM

Departure

Thành phố Hà Nội

Destination

Tỉnh Lào Cai

Tour ID: T-014639261222-FQX9BX
Total days: 2
Departure date: 4/19/2024 Change date
End date: 4/20/2024

Tour services

Food and Beverage service

Accommodation service

Transportation

Insurance

Tour leader/ long - distance guide


* LƯU Ý DỊCH VỤ:

- Giá tour 3 sao, 4 sao hay 5 sao chỉ khác nhau ở khách sạn, các dịch vụ khác hoàn toàn giống nhau

- Với riêng các lựa chọn ngủ khách sạn 4 sao và 5 sao sẽ TỰ TÚC ĂN CÁC BỮA TỐI TẠI SAPA

- Tới Fansipan bất kể mùa nào, ngồi trên cabin cáp treo rẽ ngàn trùng mây, giữa thênh thang đất trời và dãy núi Hoàng Liên Sơn, du khách đều có một cảm giác an nhiên. Đó là khởi đầu cho hành trình về miền đất Phật. Khi đặt những bước chân đầu tiên trên bậc đá xanh lấm tấm sương hay ánh lên màu vàng của nắng, ngước mắt lên cao, bạn sẽ cảm nhận được cõi thiền uy nghiêm mà bình yên, tấp nập mà thanh tịnh.




Day 1: HÀ NỘI - NỘI BÀI - SAPA
Thành phố Hà Nội, Vietnam

21h20: Quý khách có mặt tại điểm hẹn được hẹn trước ngày khởi hành để làm thủ tục lên xe khởi hành đi Sapa theo hướng cao tốc Hà Nội - Lào Cai. Thông thường xe của chúng tôi sẽ di chuyển theo hướng Đại học Ngoại ngữ, Công viên Hòa Bình, KCN Thăng Long, Nội Bài và ra cao tốc. Do đó có thể đón Quý khách tại các điểm trên. Quý khách cần đăng ký điểm đón trước ngày khởi hành.


Day 2: SAPA - MOANA - HÀ NỘI (ĂN SÁNG, TRƯA )
Day 3: SAPA - MOANA - HÀ NỘI (ĂN SÁNG, TRƯA )

Select departure month

Upcoming departure schedule

Departure date
Fri, 4/19/2024
End date
Sat, 4/20/2024

₫1,550,000

Sold out

Please for more details

Departure date
Sat, 4/20/2024
End date
Sun, 4/21/2024

₫1,550,000

Sold out

Please for more details

Departure date
Sun, 4/21/2024
End date
Mon, 4/22/2024

₫1,550,000

Departure date
Mon, 4/22/2024
End date
Tue, 4/23/2024

₫1,550,000

Departure date
Tue, 4/23/2024
End date
Wed, 4/24/2024

₫1,550,000

Departure date
Wed, 4/24/2024
End date
Thu, 4/25/2024

₫1,550,000

Departure date
Thu, 4/25/2024
End date
Fri, 4/26/2024

₫1,550,000

Departure date
Fri, 4/26/2024
End date
Sat, 4/27/2024

₫1,550,000

Departure date
Sat, 4/27/2024
End date
Sun, 4/28/2024

₫1,550,000

Departure date
Sun, 4/28/2024
End date
Mon, 4/29/2024

₫1,550,000

Departure date
Mon, 4/29/2024
End date
Tue, 4/30/2024

₫1,550,000

Departure date
Tue, 4/30/2024
End date
Wed, 5/1/2024

₫1,550,000

Only from

₫1,550,000
Athai Travel

  • 5 people Haha ​​this page

    • Tour page