ĐÀ NẴNG - NGŨ HÀNH SƠN - PHỐ CỔ HỘI AN

Departure

Thành phố Đà Nẵng

Destination

Thành phố Đà Nẵng

Tour ID: T-093749230223-X8I95B
Total days: 1
Departure date: 4/15/2024 Change date
End date: 4/15/2024

Tour services

Food and Beverage service

Transportation

Shuttle service

Insurance

Gift

Entrance ticket

Tour leader/ long - distance guide

Entertainment services


  • Cụm danh thắng Ngũ Hành Sơn

  • Bữa tối đặc sản Hội An

  • Phố cổ Hội An



Day 1: ĐÀ NẴNG - NGŨ HÀNH SƠN - PHỐ CỔ HỘI AN
Thành phố Đà Nẵng, Vietnam

15:30-16:30 Xe & hướng dẫn viên đón Quý khách tại khách sạn, khởi hành đi khu danh thắng Ngũ Hành Sơn.

  • Cụm danh thắng Ngũ Hành Sơn với năm ngọn núi Kim, Mộc, Thủy, Hỏa, Thổ. Khám phá các hang động huyền bí, chùa Tam Thai, chùa Linh Ứng, tháp 7 tầng.

  • Chiêm ngưỡng các kiệt tác điêu khắc đá tinh xảo được tạo ra từ bàn tay tài hoa của các nghệ nhân làng đá Non Nước dưới chân núi.

18:00 Khởi hành vào Hội An. Dùng bữa tối đặc sản Hội An. Sau bữa tối tham quan phố cổ Hội An với: Chùa Cầu Nhật Bản - công trình kiến trúc duy nhất được coi là gốc tích Nhật Bản còn sót lại. Bách bộ dọc bờ sông Hoài, ngắm nhìn các ngôi nhà cổ và những chiếc đèn lồng màu sắc, hòa mình cùng vẻ đẹp lãng mạn, yên bình nơi phố xưa. Quay về Đà Nẵng trên một trong những cung đường đẹp nhất thành phố với các resort cao cấp chạy dọc hai bên.

 21:00 Về đến Đà Nẵng trả lại điểm đón ban đầu. Kết thúc chương trình. Chào tạm biệt và hẹn gặp lại.


Select departure month

Upcoming departure schedule

Departure date
Mon, 4/15/2024
End date
Mon, 4/15/2024

₫380,000

Sold out

Please for more details

Departure date
Tue, 4/16/2024
End date
Tue, 4/16/2024

₫380,000

Departure date
Wed, 4/17/2024
End date
Wed, 4/17/2024

₫380,000

Departure date
Thu, 4/18/2024
End date
Thu, 4/18/2024

₫380,000

Departure date
Fri, 4/19/2024
End date
Fri, 4/19/2024

₫380,000

Departure date
Sat, 4/20/2024
End date
Sat, 4/20/2024

₫380,000

Departure date
Sun, 4/21/2024
End date
Sun, 4/21/2024

₫380,000

Departure date
Mon, 4/22/2024
End date
Mon, 4/22/2024

₫380,000

Departure date
Tue, 4/23/2024
End date
Tue, 4/23/2024

₫380,000

Departure date
Wed, 4/24/2024
End date
Wed, 4/24/2024

₫380,000

Departure date
Thu, 4/25/2024
End date
Thu, 4/25/2024

₫380,000

Departure date
Fri, 4/26/2024
End date
Fri, 4/26/2024

₫380,000

Departure date
Sat, 4/27/2024
End date
Sat, 4/27/2024

₫380,000

Departure date
Sun, 4/28/2024
End date
Sun, 4/28/2024

₫380,000

Departure date
Mon, 4/29/2024
End date
Mon, 4/29/2024

₫380,000

Departure date
Tue, 4/30/2024
End date
Tue, 4/30/2024

₫380,000

Only from

₫380,000
Nam Á Đông Travel

  • 5 people Haha ​​this page

    • Tour page